Thư việnTrải Nghiệm Nghề Dịch Vụ Posted on 30/11/202201/12/2022 by Edu School 30 Th11 WELCOME TO PINK MOON SPA Một ngày đi học thật là vui, mời các bạn ghé thăm PinkMoon Spa của chúng mình nhé.Ở đây chúng mình có đầy đủ dịch vụ từ cắt tóc, massage, ngâm chân thảo dược, làm nail… cứ gọi là mê ly.Cùng đến và trải nghiệm, chắc chắn Quý khách sẽ hài lòng ạ! Ba mẹ xem thêm hình ảnh tại đây: Trải Nghiệm Nghề Dịch VụBài viết liên quan Noel Gõ Cửa – Chuyến Tham Quan Dã Ngoại Của Các Bạn Nhỏ Mầm Non Kid’s Moon Tạo Hình Làm Que Kem Bằng Xốp Giấy Bé Tập Làm Bác Sĩ Bé Tập Làm Họa Sĩ