Để hoà cùng không khí của ngày hội, các bạn nhỏ của Mầm Non Kid’s Moon đã cũng sáng tạo những đèn lồng sắc màu từ rất nhiều những nguyên liệu khác nhau như giấy màu, vỏ sửa yakult, chai nhựa…. Đây là một hoạt động trải nghiệm thật thú vị, các con đã rất hứng thú và tích cực tham gia cùng cô giáo và các bạn trong lớp.
Với sản phẩm đèn lồng với rất nhiều hình dạng và màu sắc khác nhau, Trung thu năm nay chắc chắn sẽ để lại trong lòng các bạn nhỏ thật nhiều ấn tượng, niềm vui và thật nhiều trải nghiệm bổ ích.
Ba mẹ hãy cùng ngắm nhìn những hình ảnh đáng yêu của chúng con trong hoạt động này nhé!