Ông già Noel mặc trang phục màu đỏ viền trắng, thắt lưng màu đen, đội chiếc mũ đỏ với chòm râu dài trắng. Và hôm nay các bạn nhỏ của lớp #Orange_Moon cùng nhau tham gia vào hoạt động tạo hình khuôn mặt ông già Noel.
Hoạt động này giúp các con thêm hiểu biết về hình ảnh ông già Noel trong ngày giáng sinh, giúp kích thích sự sáng tạo cũng như trí tưởng tượng để các con có thể hoàn thành được sản phẩm một cách nhanh tay và đẹp mắt nhất.
Sau đây là một số hình ảnh trong hoạt động tạo hình của các con, ba mẹ hãy cùng theo dõi nhé!